Đăng ký quản lý diễn đàn Nguyễn Tự Tân
THCS Nguyễn Tự Tân

Học Sinh Trường THCS Nguyễn Tự Tân Rèn Đức Luyện Tài Vì Ngày Mai Lập Nghiệp

IndexCalendarGalleryTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập
Cùng tham gia và quảng bá diễn đàn Nguyễn Tự Tân Online.

Share | 

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Đăng ký quản lý diễn đàn Nguyễn Tự Tân   Mon Aug 29, 2011 10:29 pm

ARE YOU READY?
Diễn đàn của chúng ta ngày càng thu hút được nhiều bạn Nguyễn Tự Tân :41:, cùng với đó, rất nhiều chủ đề, bài viết được các thành viên Post lên hằng ngày,...với lượng bài lớn như vậy Bạn có muốn chia sẻ cùng BQT diễn đàn?:69:
Nếu bạn có khả năng, niềm đam mê và lòng nhiệt huyết, hãy tham gia cùng chúng tôi để trở thành MOD của chuyên mục bạn yêu thích... love
Tham gia trở thành MOD bạn được ưu tiên trong các Events của diễn đàn :67:, có nhiều cơ hội để giao lưu, học hỏi,..và đặc biệt bạn có thể thể hiện hết bản lĩnh và khả năng của mình... :79:!

CÒN CHẦN CHỜ GÌ NỮA...HÃY ĐĂNG KÝ NGAY::6:

Trước hết, hãy giới thiệu đôi chút về bản thân cùng khả năng của bạn, BQT và các thành viên sẽ trả lời ngay cho bạn tại ngay chuyên mục này. REG NOW!:69:

-

CHÚNG TÔI SẼ SET MOD CHO BẠN LÀM MOD TẠM THỜI NGAY.

Sau một thời gian thử việc là 2 tháng, BQT sẽ cất nhắc bạn lên Moderator chính thức

Mẫu đăng ký như sau:
Code:
Đơn xin làm Moderator

Tôi là: (tên hoặc nick)
YIM: (nick Yahoo)
Mong muốn được làm Moderator ở box: (Kể tên 1 hoặc nhiều box trong diễn đàn NTT)

Bởi: (nêu rõ nguyên nhân vì sao bạn muốn làm Mod)
Kinh nghiệm của tôi là: (nêu các kinh nghiệm để phục vụ cho công việc của bạn)

Trước khi viết đơn đăng ký bạn hãy xác định rằng làm Mod có nghĩa là bạn muốn chia sẻ khả năng của mình, đóng góp cho cộng đồng NTT online ngày càng lớn mạnh. Bạn cũng nên xác định rằng làm Mod không phải là để bạn "cao hơn" các thành viên khác, bởi có những thành viên đó, mới có bạn.

Làm một Moderator - điều đó đồng nghĩa nhiệm vụ chủ yếu của bạn là:
-Thu hút thêm thành viên, phát triển nội dung - là nhiệm vụ hàng đầu. Nếu gặp khó khăn hãy đọc các topic trong chuyên mục Hướng dẫn sử dụng.

-Ổn định và dung hòa các quan hệ trong khu vực của bạn. - là nhiệm vụ tất yếu.

Sau một thời gian nhất định. Chúng tôi sẽ quyết định dựa vào đóng góp của bạn mà set SUPERMOD cho Moderater.

Thân ái!
http://nguyentutan.forummi.com

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang